Danh mục sản phẩm

Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 5
Hôm nay 7
Hôm qua 4
Trong tuần 41
Trong tháng 287
Tổng cộng 8,689

Dây nhảy quang Single-mode SC-SC

Mô tả: Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng. Sợi đôi (Duplex) hoặc sợi đơn (Simplex) Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Giá bán: 0978 266 232
Tình trạng: Mới 100%
Xuất xứ: Hàng VIệt Nam
Ngày đăng: 30-01-2015

Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Single-mode SC-SC:

Dây nhảy quang Single-mode SC-SC  vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m... hoặc theo đơn đặt hàng. Sợi đôi (Duplex) hoặc sợi đơn (Simplex) Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Giới thiệu sản phẩm:

day-nhay-quang-single-mode-sc-sc

Hình ảnh: Dây nhảy quang single-mode SC-SC:

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...

- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các  ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 

- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật:

Đầu kết nối SC

SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC

Đầu kết nối LC

LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC

Kiểu sợi quang

Single-Mode 9/125µm

Độ suy giảm tín hiệu

≤0.2 dB

Bước sóng

SM: 1300~1600nm

Độ uốn cong

R ≥ 3cm

Lực căng lớn nhất

≤90N/cm

Lực nghiền nát

≤550N/cm

 

Kích cỡ và màu sắc:

 Đường kính vỏ ngoài 

2.0mm hoặc 3.0mm 

  Bề dày core

SM: 9 microns

 Bề dầy Cladding

125 microns

 Vỏ

 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng

 Chiều dài

3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng 

 

Thông tin liên lạc:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Add: Số 6A, ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel : 0435510427      Mobile: 0978266232
Website: thietbiquang.net    Email: thegioithietbiquang@gmail.com