Danh mục sản phẩm

Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 7
Hôm nay 8
Hôm qua 7
Trong tuần 15
Trong tháng 195
Tổng cộng 7,671

Cáp quang thuê bao 2Fo (FTTH)

Mô tả: Dây cáp quang thuê bao single-mode 2fo (2core)hình số 8, cáp quang trong nhà và ngoài trời được cung cấp bởi thietbiquang.net. Sản phẩm cáp quang thuê bao 2fo chính hãng FPT đảm bảo chất lượng, giá thành rẻ nhất thị trường
Giá bán: 3,500 VND
Tình trạng: Mới 100%
Xuất xứ:
Ngày đăng: 30-01-2015

Chi tiết sản phẩm

Cáp quang thuê bao 2Fo (FTTH):

   Cáp quang treo thuê bao 2 Fo(FTTH) bao gồm 2 sợi cáp quang Single Mode, bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm, phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm, ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng, ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp), các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước, dây treo cáp bằng thép bện 1x1.2mm, lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ ngoài, được sử dụng như cáp treo hình số 8.

mat-cat-ngang-cap-quang-thue-bao-2fo-ftth

Hình ảnh Mặt cắt ngang cáp quang thuê bao 2Fo (FTTH):

Tiêu chuẩn kỹ thuật:
- Cấu trúc cáp quang thuê bao đảm bảo đặc tính cơ học và đặc tính truyền dẫn của cáp ổn định trong suốt quá trình lắp đặt và khai thác.
- Cáp quang có khả năng chịu được tác động của môi trường.
- Cáp quang có khả năng chịu đè nén và kéo căng thuận lợi trong việc vận chuyển , lắp đặt dễ hàn nối và sửa chữa.
- Dây gia cường làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm và được bọc bằng lớp vỏ HDPE, dây treo không làm sợi quang bên trong căng quá giới hạn cho phép trong điều kiện thi công , đảm bảo độ mềm dẻo khi thi công lắp đặt.
- Vỏ cáp được chế tạo từ nhựa HDPE, có chức năng bảo vệ được lõi cáp khỏi những tác động cơ học và những ảnh hưởng của môi trường bên ngoài trong quá trình cất giữ, lắp đặt và khai thác. Vỏ không bị rạn nứt, suy giảm chất lượng do bức xạ tử ngoại khi sử dụng ngoài trời.

Thông tin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Add: Số 6A, ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel : 0435510427 Mobile: 0978266232
Website: capvienthong.com Email: capvienthonghn@gmail,com