Danh mục sản phẩm

Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 10
Hôm nay 11
Hôm qua 7
Trong tuần 18
Trong tháng 198
Tổng cộng 7,674

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1200S2502

Mô tả: Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502: Là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.
Giá bán: 0978 266 232
Tình trạng: Mới 100%
Xuất xứ: Optone
Ngày đăng: 10-03-2015

Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1200S2502:

bo-chuyen-doi-quang-dien-optone-opt-12--s2502

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1200S2502:

Giới thiệu sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện:

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE model OPT-1200S2502 bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí thấp và hiệu quả. Dễ dàng cho việc cài đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ . Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang có thể lên tới 120Km với cáp Single-mode. Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-1200S2502  có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode.  Tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex.  Được thiết kế nhỏ gọn, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.

mat-tren-bo-chuyen-doi-quang-dien-optone-opt1200s2502

Hình ảnh: Mặt trên bộ chuyển đổi quang điện:

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi:

Model    OPT-1200S2502 Khoảng cách truyền cáp quang : 25km - Đầu nối điện: RJ45 -Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp    Single Mode : Dual Fiber

Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550 -Tốc độ truyền dữ liệu:    10/100 Mbps

Chuẩn giao tiếp    • 100Base-TX • 100Base-FX • IEEE802.3u • IEEE 802.3ab • IEEE 802.3x

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz 

Kích thước: (mm)    94 x 70 x 26mm (D x W x H) - Trọng lượng (g): 500

mat-duoi-bo-chuyen-doi-quang-dien-optone-opt-1200s2502

Hình ảnh: Mặt dưới bộ chuyển đôi quang điện:

Chức năng chính của bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT-1200S2502

1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX

2.  Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

5. Mở rộng khoảng cách từ 2Km (Multimode) lên 120Km (Singlemode)

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Thông tin liên hệ:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Add: Số 6A, ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel : 0435510427   -   Mobile: 0978266232
Website: capvienthong.com -   Email: capvienthonghn@gmail.com